- Giá: 16.000/Lọ

- Ngày cập nhật: 24-07-2016

- Sản xuất:

- Người xem: 933

Mua

5.0 (5)

(0)


Thông tin sản phẩm

THÀNH PHẦN: Mỗi 5 ml sirô chứa:
Hoạt chất:
Acetaminophen 160 mg
Phenylephrin HCl 2,5 mg
Dextromethorphan 5 mg
Tá dược: Propylen glycol, acid citric, natri benzoat, glycerin, sorbitol 70%, polyetylen glycol 400, hương dứa, tartrazine, sunset yellow, sucralose, nước tinh khiết.
CHỈ ĐỊNH:
Làm giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh: Các cơn đau nhẹ, nhức đầu, đau họng, sung huyết mũi (nghẹt mũi), ho, chảy mũi, hắt hơi và sốt.
CÁCH DÙNG – LIỀU DÙNG:
Lắc trước khi dùng.
- Trẻ em từ 6 đến 11 tuổi: Uống 2 muỗng cà phê (10 ml) cách mỗi 4 giờ. Không dùng quá 10 muỗng cà phê (50 ml)/ 24 giờ.
- Trẻ em từ 4 đến 5 tuổi: Uống 1 muỗng cà phê (5 ml) cách mỗi 4 giờ. Không dùng quá 5 muỗng cà phê (25 ml)/ 24 giờ.
- Trẻ em dưới 4 tuổi: tham khảo ý kiến bác sĩ.

x Đánh giá
Gửi
Quầy 519- Chợ thuốc Hapulico - Số 1- Nguyễn Huy Tưởng- Nhân Chính - Thanh Xuân- Hà Nội
Có thể bạn muốn mua?

Kecam Tiêm

53.000/Hộp

TÁN SỎI

210.000/Hộp

HERBA COOL

33.000/Hộp

RUTINC RAU MÁ

21.000/Hộp

Có thể bạn muốn mua?

53.000/Hộp
210.000/Hộp
33.000/Hộp
21.000/Hộp
28.000/Hộp