- Giá: 41.500/Hộp

- Ngày cập nhật: 20-02-2021

- Sản xuất:

- Người xem: 834

Mua

0.0 (3)

(0)


Thông tin sản phẩm

1. Thành phần
Paracetamol 500mg
2. Chỉ định:
Thuốc này chứa paracetamol
Thuốc dùng để điều trị các chứng đau và/ hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh
3. Cách dùng
Dùng đường uống
Hòa tan hoàn toàn viên uống trong 1 lý nước lớn và uống
Nếu trẻ sốt trên 38,5 độ C, hãy làm những bước sau đây để tăng hiệu quả của thuốc điều trị
- Cởi bỏ vớt quần áo của trẻ em
- Cho trẻ uống thêm chất lỏng
- Không để trẻ ở nơi quá nóng
- Nếu cần , tắm cho trẻ bừng nước ấm, có nhiệt độ thấp hơn 2 độ C so với thân nhiệt của trẻ
4. Chống chỉ định
Thuốc này không được dùng trong những trường hợp sau
- Dị ứng với paracetamol hoặc với propacetamol hydrocloride hoặc các thành phần của thuốc
- Bệnh gan nặng
Quy cách đóng gói: Hộp 16 viên
x Đánh giá
Gửi
Quầy 519- Chợ thuốc Hapulico - Số 1- Nguyễn Huy Tưởng- Nhân Chính - Thanh Xuân- Hà Nội
Có thể bạn muốn mua?

Có thể bạn muốn mua?