- Giá: 36.000/Kiện

- Ngày cập nhật: 07-08-2016

- Sản xuất:

- Người xem: 896

Mua

5.0 (2)

(0)


Thông tin sản phẩm

Thành Phần : Paracetamol 300mg
Ibuprofen 200mg
Cafein 20mg

Dạng bào chế : Viên nang
Quy cách đóng gói : Vỉ 10 viên, hộp 10 vỉ, chai 100 viên
Chỉ định : Giảm đau, kháng viêm trong các bệnh về khớp; các trường hợp đau nhức sau chấn thương, hậu phẫu.
Liều dùng : Không dùng điều trị giảm đau quá 10 ngày ở người lớn hoặc quá 5 ngày ở trẻ em.
Người lớn: mỗi lần 1-2 viên, ngày 2-3 lần. Mỗi lần uống thuốc cách nhau 6 giờ.
Tuân theo chỉ dẫn của Thầy thuốc.

Chống chỉ định : Người bệnh quá mẫn với thành phần nào của thuốc, loét dạ dày tá tràng tiến triển, suy gan, suy thận, phụ nữ có thai và cho con bú.

x Đánh giá
Gửi
Quầy 519- Chợ thuốc Hapulico - Số 1- Nguyễn Huy Tưởng- Nhân Chính - Thanh Xuân- Hà Nội
Có thể bạn muốn mua?

Kecam Tiêm

53.000/Hộp

TÁN SỎI

210.000/Hộp

HERBA COOL

33.000/Hộp

RUTINC RAU MÁ

21.000/Hộp

Có thể bạn muốn mua?

53.000/Hộp
210.000/Hộp
33.000/Hộp
21.000/Hộp
28.000/Hộp