- Giá: 31.000/Hộp

- Ngày cập nhật: 23-07-2016

- Sản xuất:

- Người xem: 1124

Mua

5.0 (2)

(0)


Thông tin sản phẩm

Thành phần
Paracetamol 200mg , Bột canh ki na 120mg , Bột Bạch chỉ 120mg
Chỉ định
- Giải cảm nhanh,chữa cảm cúm,hắt hơi,sổ mũi,nhức đầu hạ sốt , giảm đau .
- Sử dụng an toàn vì hàm lượng Paracetamol thấp .


Liều dùng :

- Người lớn : ngày 3-4 lần ,mỗi lần 1-2 viên.
- Trẻ em >4 tuổi : ngày 3-4 lần , mỗi lần 1 viên.
Quy cách:
Hộp 10 vỉ x 10 viên nang
Nhà sx:
Công ty dược phẩm Hà Nội
x Đánh giá
Gửi
Quầy 519- Chợ thuốc Hapulico - Số 1- Nguyễn Huy Tưởng- Nhân Chính - Thanh Xuân- Hà Nội
Có thể bạn muốn mua?

Kecam Tiêm

65.000/Hộp

TÁN SỎI

210.000/Hộp

HERBA COOL

33.000/Hộp

RUTINC RAU MÁ

21.000/Hộp

Có thể bạn muốn mua?

65.000/Hộp
210.000/Hộp
33.000/Hộp
21.000/Hộp
28.000/Hộp